bison-runtime-3.0 - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: syntax error: cannot back up
vi: lỗi cú pháp: không thể sao lưu dự phòng

en: syntax is ambiguous
vi: cú pháp chưa rõ ràng

en: syntax error
vi: lỗi cú pháp

en: syntax error, unexpected %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường, cần %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường, cần %s hoặc %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s or %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường, cần %s hoặc %s hay %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s or %s or %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường, cần %s hoặc %s hoặc %s hay %s

en: memory exhausted
vi: hết bộ nhớ
